Author: r***n
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلو نفس الصوره تماما 💯
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 23.000₫
Original Price: 27.000₫
| Material | Paper |
| Pattern Type | Letter |
| Style | Y2K |
| Festivals | Other |
| Color | Multicolor |
| Type | 2D Nail Art Stickers |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều rộng | 7.8 cm |
| SKU | sb2406272553967963 |
Author: r***n
Date:
Review: حلو نفس الصوره تماما 💯
Màu sắc: Nhiều màu
Author: a***l
Date:
Review: very cutesy and perfect
Màu sắc: Nhiều màu
Author: l***0
Date:
Review: amazing love this 💗💗
Màu sắc: Nhiều màu
Author: d***a
Date:
Review: يجنن وشكله كيوت اللهم صل على محمد.. لا حول ولا قوة إلا بالله
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm